หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
โรงเรียน |
ประเภท |
พิมพ์ |
1975 |
นางอัญชลิกา วิสิทธิ์ศักดิ์ |
สบจางวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1976 |
นางสาวกัญญ์วรา มูลยะ |
สบจางวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1977 |
นางสาวกัญญ์วรา มูลยะ |
สบจางวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1978 |
นางสาวกิติยา. บุญพระคุ้มครอง |
สบจางวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1979 |
นางพรพิมล ณะลุนลี |
บ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1980 |
นางสาวอรพรรณ คำกาศ |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1981 |
นายภิญโญ สุวรรณ์ |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1982 |
นางอ้อยใจ ประเสริฐสังข์ |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1983 |
นางสิริลักษณ์ สิทธิเทียนชัย |
แม่เมาะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1984 |
นางพรรณี ใจสาร |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1985 |
นางยุวดี พรหมนิล |
บ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1986 |
นางสาวสุปราณี คำแปง |
แม่เมาะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1987 |
นางสาวบุศริน เหมทานนท์ |
เกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1988 |
นายธีรภัทร์ เทพคำ |
วชิรป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1989 |
นายโกศล พานดง |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1990 |
นายชาญณรงค์ ธีระวุฒิ |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1991 |
นางอัญชลี ธีระวุฒิ |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1992 |
นางวราภรณ์ สุภายะ |
เกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1993 |
นางกชกร กันตีฟอง |
ทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1994 |
นางมณีรัตน์ ยาตรา |
เกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1995 |
นายณัฐพงศ์ สีชะนะ |
เมืองปานวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1996 |
นายสมชาย พันธุ์สันติกุล |
วังเหนือวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1997 |
นางสาวลำเพา สุภะ |
แม่ตืนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1998 |
นางขวัญจิต พุ่มพวง |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
1999 |
นายเอนก ประเสริฐ |
แม่ตืนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2000 |
นางสาวลลิตา วงค์ษา |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2001 |
นางสาวรวิวรรณ์ ใจแก้ว |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2002 |
นายเสน่ห์ เอื้อแท้ |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2003 |
นางสาวเยาวมาลย์ เชี่ยวชาญ |
กิ่วลมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2004 |
นางสาวเรณู ฉิมสุพร |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2005 |
นางสาวสายใจ คำวัน |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2006 |
นางสาวจิตตินันท์ พูลผล |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2007 |
นางสาวบุศริน เหมทานนท์ |
เกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2008 |
นางกาญจนา ขอน้อย |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2009 |
นายชวภณ เปี้ยอุ๊ด |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2010 |
นายอนันต์ เกตุบำรุง |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2011 |
นางสาวชนัตชญานันทน์ ใจมามูล |
เวียงมอกวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2012 |
นายดวงเด่น พิจอมบุตร |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2013 |
นางสุวิกาญจน์สิริ พิจอมบุตร |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2014 |
นางสาวขณิฐภรณ์ พรหมปลูก |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2015 |
นางสุมาลี งิ้วงาม |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2016 |
นางเรณู ตั้งตระกูล |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2017 |
นางพิรญาณ์ ทีโม |
แม่ทะประชาสามัคคี |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2018 |
นางทรงลักษณ์ ชาวผ้าขาว |
แม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2019 |
นางสุภาพ วงค์ษา |
แม่สันวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2020 |
นางจันทกานต์ ดวงมาลา |
แม่สันวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2021 |
นายคงวิทย์ เขื่อนควบ |
วชิรป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2022 |
นาง สมนึก ดิษฐ์กระจัน |
เเม่สันวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2023 |
นางอัมไพพรรณ ไวทย์เวทย์ |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2024 |
นางสาวเจนจิรา อินกองงาม |
อุโมงค์วิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2025 |
นางสาวธัญกมล บุญยะสิงห์ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2026 |
นางธนิตา สูงติวงศ์ |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2027 |
นางสาวจิณณ์ณิชา ศักดิ์สิริภาพร |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2028 |
นางสาวศุภลักษณ์ คำลือ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2029 |
นางกรรณิศา ธิปทา |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2030 |
นางอัญชลี ธีระวุฒิ |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2031 |
นายชาญณรงค์ ธีระวุฒิ |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2032 |
นายชาญณรงค์ ธีระวุฒิ |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2033 |
นายถนอม เพียงไพรชม |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2034 |
นางนงพงา เตจ๊ะแก้ว |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2035 |
นายถนอม เพียงไพรชม |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2036 |
นายธิปไตย รุ่งเลิศ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2037 |
นางนันท์นภัส ชลยศปกรณ์ |
ป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2038 |
นายกิตติบุญ ลังการ์พินธุ์ |
ป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2039 |
นางอรัญญา วังกี |
ป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2040 |
นางณัฏฐภัทร ศรีเครือแก้ว |
เมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2041 |
นางดุจดาว ต๊ะเขื่อนแก้ว |
เมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2042 |
นายรณชัย แก้วในชุมภูทอง |
แม่ทะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2043 |
นางสาวอัมพิกา ติ๊บกวาง |
น้ำดิบวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2044 |
นายศักดิ์นรินทร์ รักอ่อน |
แม่ทาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2045 |
นางสาวชนกานต์ รุจิระปรีชากุล |
แม่ทาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2046 |
นางสาวจิตธกานต์ แผ่นคำ |
ไหล่หินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2047 |
นางสาวอนุธิดา กิติยะ |
ไหล่หินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2048 |
นางสาวจิตตินันท์ พูลผล |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2049 |
นายปิติพงษ์ ปิ่นแก้ว |
แจ้ห่มวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2050 |
นายสมเกียรติ ขาวสมบูรณ์ |
สบปราบพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2051 |
นางสายพิณ กันไว |
แจ้ห่มวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2052 |
นางกนกกร กอไธสง |
แจ้ห่มวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2053 |
นางสาวจุฑามาศ ป้อข่วง |
แม่ทาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2054 |
นางโสภิณ ศิริคำน้อย |
ลำปางกัลยาณี |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2055 |
นายวัชราวุฒิ บริบาล |
ป่าตาลบ้านธิพิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2056 |
นางสาวสิริญา ศรีชัย |
ลำปางกัลยาณี |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2057 |
นายวรกมล ตั๋นมาเชื้อ |
ลำปางกัลยาณี |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2058 |
นางวันเพ็ญ กาจู |
ประชาราชวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2059 |
นางสาวกัญญารัตน์ แก้วนิลตา |
สบจางวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2060 |
นายภูวิศชกรณ์ แหลมกล้า |
เมืองปานวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2061 |
นายธรณินทร์ พานธงรักษ์ |
เมืองปานวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2062 |
นางสาวเบญจวรรณ ไชยองการ |
น้ำดิบวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2063 |
นายโกศล พานดง |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2064 |
นายพรชัย จินะทา |
เมืองปานวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2065 |
นายจิรโชติ ปวงสายใจ |
เมืองปานวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2066 |
นางสาวฉัตรชนก ตื้อยศ |
ห้างฉัตรวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2067 |
นางจันทรัตน์ ดวงฟู |
ลำปางกัลยาณี |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2068 |
ศรีวารินทร์ สารศรี |
ห้างฉัตรวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2069 |
นางใกล้รุ่ง ยอดเงิน |
เมืองปานวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2070 |
นางสาววัลภา ฤทธิไตรภพ |
เมืองปานวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2071 |
นายเอนก ประเสริฐ |
แม่ตืนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2072 |
นาวนันท์นภัส. ไสยาทา |
ห้างฉัตรวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2073 |
นางสรัญญา เรือนคำ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2074 |
นางอรัญญา วังกี |
ป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|